Turnierauswahl

Sortierung nach

Ausgewählte Föderation: Island (ISL)

Flag ISL
Nr.TurnierbezeichnungLast update
1Meistaramót Hugins (N) 2017 1 Tage 1 Std.
2Reykjavik Open 2017 1 Tage 8 Std.
3Landsmót í skólaskák, eldri flokkur 2 Tage 14 Std.
4Landsmót í skólaskák, yngri flokkur 3 Tage 13 Std.
5Harpa Blitz 2017 7 Tage 1 Std.
6Skólaskákmót Dalskóla 2017 10 Tage 2 Std.
7Hraðskákmót öðlinga 2017 16 Tage 4 Std.
8Páskaeggjamót Hugins 2017 18 Tage 4 Std.
9Íslandsmótið í skák - áskorendaflokkur 2017 19 Tage 8 Std.
10Páskaeggjasyrpa Nóa Síríus og Taflfélags Reykjavíkur III - 1.-3.b. 19 Tage 9 Std.
11Páskaeggjasyrpa Nóa Síríus og Taflfélags Reykjavíkur III - 4.-10.b. 19 Tage 9 Std.
12Hradkvold Hugins 4. apríl 2017 25 Tage 3 Std.
13Páskamót Vinaskákfélagsins 2017 25 Tage 4 Std.
14Reykjavik Barna Bliz forkeppni Hugins 2017 25 Tage 6 Std.
15Páskaeggjasyrpa Nóa Síríus og Taflfélags Reykjavíkur II - 4-10b 26 Tage 10 Std.
16Páskaeggjasyrpa Nóa Síríus og Taflfélags Reykjavíkur II - 1-3b. 26 Tage 10 Std.
17Skákbúðir Fjölnis 2017 26 Tage 11 Std.
18Skákmót öðlinga 2017 28 Tage 2 Std.
19Páskamót Víkingaklúbbsins 29 Tage 9 Std.
20Hraðskákmót Norðlendinga 2017 29 Tage 10 Std.
21Íslandsmót Grunnskólasveita 2017 - úrslit 32 Tage 1 Std.
22Hradkvold Hugins 27. mars 2017 32 Tage 1 Std.
23Páskaeggjasyrpa Nóa Síríus og TR - Mót I 4.-10.bekkur (2007-2001) 33 Tage 8 Std.
24Páskaeggjasyrpa Nóa Síríusar og Taflfélags Reykjavíkur - Mót I 1.-3.bekkur og yngri 33 Tage 8 Std.
25Skákþing Norðlendinga 2017 33 Tage 10 Std.
26Íslandsmót Grunnskólasveita 2017 - 8. - 10. bekkur. 33 Tage 11 Std.
27Bikarsyrpa TR 16/17 - Mót 5 33 Tage 14 Std.
28Mótaröð Fálkanna 2017 33 Tage 15 Std.
29Elítukvöld 23.mars 36 Tage 4 Std.
30Icelandic Team Championship 2016-17 - 4th division 39 Tage 3 Std.
31Icelandic Team Championship 2016-17 - 3rd division 39 Tage 3 Std.
32Icelandic Team Championship 2016-17 - 2nd division 39 Tage 3 Std.
33Icelandic Team Championship 2016-17 - 1st division 39 Tage 3 Std.
34Hradkvold Hugins 13. mars 2017 40 Tage 10 Std.
35Janúarmót Hugins Úrslitakeppni 40 Tage 12 Std.
36Januarmot Hugins 2017 - Vestur 40 Tage 17 Std.
37Bikarsyrpa III - stúlknaflokkur 41 Tage 1 Std.
38Bikarsyrpa III 41 Tage 1 Std.
39U-2000 mót TR 2016 41 Tage 1 Std.
40TM-mót Skákfélags Reykjanesbæjar 2016 41 Tage 1 Std.
41Skákþing Reykjavíkur 2017 41 Tage 1 Std.
42Bikarsyrpa TR 16/17 - Mót 4 stúlknaflokkur 41 Tage 1 Std.
43Bikarsyrpa TR 16/17 - Mót 4 41 Tage 2 Std.
44Skákþing Vestmannaeyja 2017 41 Tage 2 Std.
45Nóa Síríus mótið - Gestamót Hugins og Breiðabliks 2017 - a-flokkur 41 Tage 2 Std.
46Nóa Síríus mótið - Gestamót Hugins og Breiðabliks 2017 - b-flokkur 41 Tage 2 Std.
47Skákþing Akureyrar 2017 41 Tage 2 Std.
48Skákþing Akureyrar - úrslitakeppni 41 Tage 2 Std.
49Januarmot Hugins 2017 - Husavik 41 Tage 2 Std.
50Meistaramót Vinaskákfélagsins 2017 43 Tage 3 Std.
Werbung